Jump to content


- - - - -

Currently im here in UAE HELP PLS !


2 replies to this topic

#1 Guest_Loubna_*

Guest_Loubna_*
  • Guests

Posted 05 May 2021 - 01:52 AM

Hello po sa lahat, magandang araw po.
Currently andito po ako sa UAE isa po ako sa seller ni Ms. Ella nung nasa pinas pa po ako. Yes i’m here same situation nyu din :-( sa UAE bawal mag buntis pag di kasal, i need your help po kung pano ko ma contact si Ms.Ella since nasa abroad po ako, then may narinig naba kayu if nag shiship sya abroad? Successful ba wala bang palya or checking hindi ba ma check kung ano laman ng parcel ?Ayoko ko kasing bumili dito baka ma scam pa ako kasi proven ko na si Ms. Ella na legit eh. Please kindly reply my message ASAP.
Maraming salamat po.

#2 admin

admin

    Administrator

  • Administrators
  • 574 posts

Posted 05 May 2021 - 07:11 PM

Hello po sa lahat, magandang araw po.
Currently andito po ako sa UAE isa po ako sa seller ni Ms. Ella nung nasa pinas pa po ako. Yes i’m here same situation nyu din :-( sa UAE bawal mag buntis pag di kasal, i need your help po kung pano ko ma contact si Ms.Ella since nasa abroad po ako, then may narinig naba kayu if nag shiship sya abroad? Successful ba wala bang palya or checking hindi ba ma check kung ano laman ng parcel ?Ayoko ko kasing bumili dito baka ma scam pa ako kasi proven ko na si Ms. Ella na legit eh. Please kindly reply my message ASAP.
Maraming salamat po.

Same number si Miss Ella, 0915 285 8517. Ask for her facebook account para you could talk privately.

#3 Guest_Loubna_*

Guest_Loubna_*
  • Guests

Posted 05 May 2021 - 11:44 PM

Thank you so much po



Reply to this topic



  

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users