Jump to content


- - - - -

I need your advise pls pls


6 replies to this topic

#1 Guest_Guest_princesx_*

Guest_Guest_princesx_*
  • Guests

Posted 01 August 2017 - 03:29 PM

Hello po im 19 yrs old still studying pahingi nmn ng advise its my first time kasi e irreg talaga mens ko pero hindi sya umaabot ng 2-3 months nka try ako 2 months but once lang po yun pero dumatimg nmn kaagad ang mens ko nung ng 2 months na siya ngayon 3 months na po akong walang dalaw everytime mag ppt ako sa morning negative po ang result hindi ko po alam kong preggy ba ako o hindi wla namang sign na preggy ako parang pong wala lang pero i need to find out kng bkit di po kasi ako mapakali last mens kk april 30 nalilito nko august na kasi ngayon huhuhu pahingi po ng advise baka may nka try na sainyo ng ganito if ever preggy ako im planning to buy meds ayako kasing tumigil sa pag aaral 😭

#2 Guest_'jia_*

Guest_'jia_*
  • Guests

Posted 02 August 2017 - 06:25 AM

April 30 din ako last mens ko sis and positive ako kaya nagbuy na ako maya ako mag start ng procedure

#3 Guest_Guest_princesx_*

Guest_Guest_princesx_*
  • Guests

Posted 03 August 2017 - 11:57 AM

Buti kpa sis alam muna ako hindi pa huhu nag start kna ba? Di ko parin alam kng preggy ba ako o hindi regular ba mens mo sis?

#4 Guest_M.11_*

Guest_M.11_*
  • Guests

Posted 03 August 2017 - 02:18 PM

Hello po im 19 yrs old still studying pahingi nmn ng advise its my first time kasi e irreg talaga mens ko pero hindi sya umaabot ng 2-3 months nka try ako 2 months but once lang po yun pero dumatimg nmn kaagad ang mens ko nung ng 2 months na siya ngayon 3 months na po akong walang dalaw everytime mag ppt ako sa morning negative po ang result hindi ko po alam kong preggy ba ako o hindi wla namang sign na preggy ako parang pong wala lang pero i need to find out kng bkit di po kasi ako mapakali last mens kk april 30 nalilito nko august na kasi ngayon huhuhu pahingi po ng advise baka may nka try na sainyo ng ganito if ever preggy ako im planning to buy meds ayako kasing tumigil sa pag aaral 😭



Hi sis. same tau. pero last mens q march pa. everytime na mg ppt aq negative din tska no symptoms of pregnancy. hanggang sa nrrmdman qna na may gmglaw sa tummy q. mg 5 mos nq this aug. kung anu ano na iniinom ko. nkkstress lng wlang may alm na buntis aq.

#5 Guest_Princesx_*

Guest_Princesx_*
  • Guests

Posted 05 August 2017 - 08:22 AM

Hello sis balak ko mag pa check up para malaman kng ano ba talaga to ayaw ko na kasing tumagal sure kana talaga sis buntis ka? Nkapag check up kana? Kasi pag buntis ako bibili nlg ako

#6 Guest_M.11_*

Guest_M.11_*
  • Guests

Posted 07 August 2017 - 12:21 PM

Hello sis balak ko mag pa check up para malaman kng ano ba talaga to ayaw ko na kasing tumagal sure kana talaga sis buntis ka? Nkapag check up kana? Kasi pag buntis ako bibili nlg ako


Sure na preggy aq ais. I have one son. And alam q kc ung feeling sa tummy. mrrmdaman mu yan sis. hwakan mu yung sa puson mu. mrrmdman mu yung heartbeat. pero kc no symptoms aq ng pregnancy..plage lng aq inaantpk pero ndi aq ngugutom. preggy ka sis. pag umabot na ng 3mos delayed. khit negative pg nag ppt. pero try mu pdin mgpcheck up sis

#7 Guest_Princesx_*

Guest_Princesx_*
  • Guests

Posted 07 August 2017 - 01:40 PM

Sige sis it's my first time kasi nag aaral pako kaya Hindi pa pwde ituloy 😭



Reply to this topic



  

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users